‘Saa hii wanaume wanatafuta kazi yeye ameenda kujisimamisha Archives’ Pritty Vishy To Man Asking To Marry Her

‘Saa hii wanaume wanatafuta kazi yeye ameenda kujisimamisha Archives’ Pritty Vishy To Man Asking To Marry Her

Stivo Simple boy’s ex-girlfriend Pritty Vishy has rejected the guy Edward Karanja who was seeking her hand in marriage.

Vishy rejected the man asking him to look for work instead of standing outside archives building the whole day.

Mimi I am not ready for the shit. Kama hana kazi aende atafte kazi, sahi wanaume wanatafta kazi yeye ameenda kujisimamisha Archieves. Ona bro sina adi kitu ya kukuambia juu najua ile kitu unajaribu kufanya, enda tafta kazi, fanya kazi na uwachane na vitu mob. Ulikuwa unafanya nini Archieves, inamaanisha hauna kazi,” Vishy said.

Vishy who was unapologetic asked the man who offered to pay Ksh. 2 million shillings for her dowry to invest the money in something useful.

READ ALSO; https://ghettoradio.co.ke/rayvanny-burns-down-new-mansion-in-new-music-video/

Hata sijui naweza mwambia nini juu hata heri angenidm sasa anaenda Archieves the whole day kufanya nini surely. Yeye ni attention seeker, I am not interested in him and I do not like him ata kama akona ile Ksh 2 million ya dowry, ainvest hiyo pesa na aitumie vizuri kwanza ata akajengee mama yake ushago,” she added.

Edward however said that he will not stop pushing his agenda of marrying Stivo Simple boy’s ex-gilfriend.

Unajua mwanaume astahili kugive up mapema anastahili tu kwa kila hatua apambane, sidhani kama naweza give up mpaka nitimishe ndoto yangu. Sidhani kama huo ndio mwisho na nikona imani Pritty Vishy ataitikia na hatanikubali. Mimi si msani ama actor so si kiki natafta mimi nimependa tu Vishy,” Edward said.

Edward took to the streets with a placard expressing his love to Pritty Vishy.

By: Emmaline Owuor

Related Posts

Follow Us

Recent Posts

error: Content is protected !!
en_USEnglish