Why Hamisa’s ex-boyfriends want her back

Why Hamisa’s ex-boyfriends want her back

Diamond’s baby mama Hamisa Mobetto has disclosed that most of her exe’s having been trying to get her back.

According to the musician, the exes who try getting their women back only do so to test their principles.

She also revealed that ladies should not brag about their ex-boyfriends wanting them back into their lives.

Mimi nina bahati ama sijui ni kero ama ni kwamba watu wanaona hawakukutendea haki, unajua watu wanarudi kwa maisha yako kuangalia kama bado wewe ni mjinga yani mtu anarudi kuangalia kama bado ni kajinga ama sasa hivi akili imekuwa. Lakini mimi sasa hivi maex wangu wananisumbuanga sana. It is not something to brag about because it is not nice,” Hamisa said.

The mother of one claimed that if people were meant to be then they wouldn’t break up.

Mimi naamini kungekuwa kuna jema katika yale mahusiano ama kama ilipangwa basi tungekuwa bado tupo. Hakuna mwanamke ambaya angependa kuhangaika au anataka kuhangaika leo atoke hapa kesho hapa, sio sifa nzuri. Lakini kama tuliishi vizuri na tukakuwa pamoja na ilishindikana ukaondoka then there is no point of u getting back together,” she added.

Hamisa went ahead and said that he looks for qualities in a man they broke up with before deciding to forgive him.

Mimi ukitaka kurudiana na mimi kwanza kuna zile vitu nitaangalia kuona kama umebadilika. Nikiyaona kama hujabadilika, naona nikama narudi kufanya nini huko na hiyo nikama kuangalia Taitanic unarudi kuiangalia lakini unajua lazima Meli izame lakini bado tu unaiangalia ukitegemea matokeo mengine hakuna, matokeo ni yale yale tu,” says Hamisa.

By: Emmaline Owuor

Related Posts

Follow Us

Recent Posts

error: Content is protected !!
en_USEnglish